Máy phát điện gsmoon XYG1200I
Model:XYG1200I
Lượt xem: 4816
9.400.000 đ
Giá cũ: 9.490.000 đ
Tiết kiệm: 1%
Thông số kỹ thuật
Máy phát điện gsmoon XYG1200I
Model: XYG1200i
Tần số: 50Hz
Công suất tối đa: 1200w  (1.6HP)
Công suất liên tục: 1000w (1.3HP)
Điện áp ra AC: 220V
Gsmoon XYG1200I Điện áp ra DC: 12V/4A
Kiểu động cơ: Forced Air-cooled, 4-storke,OHV
Dung tích thùng nhiên liệu: 3L
Số giờ vận hành liên tục 4.8h: 100% Load)
Dung tích nhớt: 0.35L
Hệ thống khởi động: giật nỗ
Mức ồn khi vận hành (7m)dB(A): ~58
Gsmoon XYG1200I  được phủ nano chống bụi bên ngoài: có
Ổ cắm điện tặng kèm: có
Kích thước  toàn bộ LxWxH(mm): 480*255*425
Trọng lượng cả hộp/ trọng lượng máy (kg): 12.5/14
Chứng nhận chất lượng: ISO 9001, CE,GS,EPA,CARB
Bảo hành 12 tháng Máy phát điện gsmoon XYG1200I
ƯU ĐIỂM KHI KHÁCH HÀNG MUA HÀNG TẠI NGÔI SAO SÀI GÒN
Bán hàng chính hãng, hàng mới 100%